LEXÍA dictionnaire
Institut Árni Magnússon d'études islandaises

læða v. info
 
prononciation
 flexion
 complément d'objet: datif
 lauma (e-u) (eitthvert)
 henni tókst að læða að einni spurningu
 ég læddi að honum peningaseðli
 hún læddi hendinni í lófa hans
Attention : veuillez noter que le dictionnaire est en cours d'élaboration et que certains mots n'ont pas encore été traduits
© Stofnun Árna Magnússonar í íslenskum fræðum
Árnagarði við Suðurgötu, 101 Reykjavík
© Stofnun Vigdísar Finnbogadóttur í erlendum tungumálum